Verið velkomin í netverslun okkar!

Alternator-0124655012

Stutt lýsing:

124555036, 124655012, 124655019, 124655500, 986049350, 4935, LRA03285, LRA03413, LRA3285, LRA3413, 5010589551, 7420466317, 5010589551, 7420466317, 7420862899, 20466317, 20849352, 2029


Vara smáatriði

OEM kóði

Gildandi ökutæki

Vörumerki

0124655012 Spenna (V) 24
Magn (A) 110
Snúningur CW
Talía Tegund Fastur
Trissur Grooves 8
Talía Þvermál (mm) 73
B + flugstöð (30) M8
Tappakóði 167

  • Fyrri:
  • Næsta:

  • BOSCH 124555036
    BOSCH 124655012
    BOSCH 124655019
    BOSCH 124655500
    BOSCH 986049350
    BOSCH 4935
    LUCAS LRA03285
    LUCAS LRA03413
    LUCAS LRA3285
    LUCAS LRA3413
    RENAULT 5010589551
    RENAULT 7420466317
    RVI (RENAULT VEHICULES IND.) 5010589551
    RVI (RENAULT VEHICULES IND.) 7420466317
    RVI (RENAULT VEHICULES IND.) 7420862899
    VOLVO 20466317
    VOLVO 20849352
    VOLVO 20850236
    VOLVO 21429782
    Gerðu Fyrirmynd Tegund Ár Upplýsingar
    RENAULT vörubílar KERAX 460,32 2006 - 12800cc, 461HP
    RENAULT vörubílar KERAX 500,32 2006 - 12800cc, 500HP
    RENAULT vörubílar MAGNUM DXi 13 440,19 2009 - 12800cc, 440HP
    RENAULT vörubílar MAGNUM DXi 13 460,18 T 2006 - 12800cc, 461HP
    VOLVO 8700 8700 1999 - 12100cc, 340HP
    VOLVO 8700 8700 1999 - 12100cc, 380HP
    VOLVO 9700 9700 2001 - 12100cc, 340HP
    VOLVO 9700 9700 2001 - 12100cc, 380HP
    VOLVO 9700 9700 2001 - 12100cc, 420HP
    VOLVO 9700 9700 2007 - 12100cc, 460HP
    VOLVO 9700 9700 2009 - 12800cc, 420HP
    VOLVO 9700 9700 2009 - 12800cc, 460HP
    VOLVO FM FM 500 2005 - 12800cc, 500HP
    VOLVO FM FM 500 2012 - 12800cc, 500HP
    VOLVO FMX 380 2010 - 12800cc, 380HP
    VOLVO FMX 420 2010 - 12800cc, 420HP
    VOLVO FMX 460 2010 - 12800cc, 460HP
    VOLVO FMX 500 2010 - 12800cc, 500HP
    Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu okkur