Verið velkomin í netverslun okkar!

Mitsubishi-M009T80472 Ræsir mótorar

Stutt lýsing:

 0051516401 0061511501 0061516901 0986022980 101463 19011501 20437436BN 20437436OE 28.1463M 30111N 30111N-DR 45-4088 551.523.123 6035634,0 88212783 8822980 A0051516401 A0061511501 A0061516901 CST35634AS CST35634GS IS9144 LRS02416 M009T80472 M009T80473 M009T83671 M009T84771 M9T80472 M9T80473 M9T83671 M9T84771 RNLM9T80472 S5049 STR71172 UD14936S UD15042S MS 558 101463B 101463P 11022980 6.035.634,1 STRL784 MAV126760 CGB-1708-24 113851 CS1463 LRS2416 A0071514601 0071514601


Vara smáatriði

OEM KODI

Gildandi ökutæki

Þjónusta

Pökkun

Vörumerki

M009T80472 Spenna [V] 24
Afl [kW] 7
Snúningur CW
Stærð A [mm] 92
Stærð B [mm] 47
Nei / tennur [magn ] 12
Nei / tennur (passar inn í) [magn. ] 12
Nei / fjall. holur [magn. ] 3
Nei / fjall. holur með þræði [magn. ] 0
L.1 [mm] 348
O.1 [mm] 126,5
O.2 [mm] 126,5
O.3 [mm] 126,5
C.1 [mm] 14
C.2 [mm] 14
C.3 [mm] 14

  • Fyrri:
  • Næsta:

  • MERCEDES 0051516401
    MERCEDES 0061511501
    MERCEDES 0061516901
    BOSCH 0986022980
    KUHNER 101463
    DELCO 19011501
    REAL 20437436BN
    REAL 20437436OE
    LAUBER 28.1463M
    WAI / TRANSPO 30111N
    WAI / TRANSPO 30111N-DR
    ELSTOCK 45-4088
    PSH 551.523.123
    SANDO 6035634.0
    POWERMAX 88212783
    FRIESEN 8822980
    MERCEDES A0051516401
    MERCEDES A0061511501
    MERCEDES A0061516901
    CASCO CST35634AS
    CASCO CST35634GS
    ISKRA / LETRIKA IS9144
    LUCAS LRS02416
    PRESTOLITE M009T80472
    PRESTOLITE M009T80473
    PRESTOLITE M009T83671
    MITSUBISHI M009T84771
    MITSUBISHI M9T80472
    MITSUBISHI M9T80473
    MITSUBISHI M9T83671
    MITSUBISHI M9T84771
    RNL RNLM9T80472
    AS-PL S5049
    WOODAUTO STR71172
    AS-PL UD14936S
    AS-PL UD15042S
    MAHLE MS 558
    KUHNER 101463B
    KUHNER 101463P
    EUROTEC 11022980
    SANDO 6035634.1
    3EFFE STRL784
    SIOM MAV126760
    AINDE CGB-1708-24
    BARGO 113851
    HC HLUTAR CS1463
    LUCAS LRS2416
    MERCEDES A0071514601
    MERCEDES 0071514601
    Gerðu Fyrirmynd Tegund Ár Upplýsingar
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 AK 1997 - 2002 11946cc, 313HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 K 1997 - 2002 11946cc, 313HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 S -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1832 -  
    MERCEDES-BENZ AXOR 2636 K 2004 - 11967cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2640 B. 2004 - 11967cc, 401HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2640 K 2004 - 11967cc, 401HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2643 B 2004 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2643 K 2004 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3028 K 2011 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3236 B 2004 - 11967cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3236 K 2004 - 11967cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G 1998 - 6374cc, 252HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G 1999 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1998 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 RHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 RHD 1999 - 15928cc, 476HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 SHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 SHD 1999 - 15928cc, 476HP

    Allar vörur okkar veita eins árs ábyrgðarþjónustu. Ef það er einhver gæðavandamál vörunnar sjálfrar frá kaupdegi, eftir staðfestingu gæðaskoðunardeildar okkar, munum við bjóða upp á glænýjar vörur ókeypis.

    Markmið fyrirtækja: Ánægja viðskiptavina er markmið okkar og vonum innilega að koma á stöðugum samvinnutengslum við viðskiptavini til langs tíma til að þróa markaðinn sameiginlega. Byggjum ljómandi á morgun saman! Fyrirtækið okkar lítur á „sanngjarnt verð, skilvirkan framleiðslutíma og góða þjónustu eftir sölu“ sem meginreglu okkar. Við vonumst til að vinna með fleiri viðskiptavinum um gagnkvæma þróun og ávinning. Við bjóðum væntanlega kaupendur velkomna til að hafa samband. Flest vandamál milli birgja og viðskiptavina eru vegna lélegrar samskipta. Menningarlega geta birgjar verið tregir til að efast um hluti sem þeir skilja ekki. Við brjótum niður þessar hindranir til að tryggja að þú fáir það sem þú vilt á það stig sem þú búist við, þegar þú vilt það. Hraðari afhendingartími og varan sem þú vilt er okkar viðmið.

    Við höfum litapakkningarkassa og hlutlausan pakkningarkassa og sérsniðin pökkunarkassi Hver vara verður pakkað í einn kassa með merkimiða af öllum upplýsingum á henni og kassa verður pakkað í öskju, öskjum verður pakkað í bretti.

    Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu okkur